THPT Lê Hồng Phong-Hưng Nguyên- Nghệ An
HOT! MOI! DE NGHI XEM NGAY NHA MOI NGUOIhttp://lhpnghean.hnsv.com
HOT! MOI! DE NGHI XEM NGAY NHA MOI NGUOIhttp://lhpnghean.hnsv.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính[color=darkred][b]KHI YÊU EM[/b][/color] EmptyTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[color=darkred][b]KHI YÊU EM[/b][/color]

Go down 
Tác giảThông điệp
le ha
hoc sinh
hoc sinh

Điểm Lhp : 37
Số vote : 0

[color=darkred][b]KHI YÊU EM[/b][/color] Empty
Bài gửiTiêu đề: [color=darkred][b]KHI YÊU EM[/b][/color]   [color=darkred][b]KHI YÊU EM[/b][/color] I_icon_minitimeThu Jun 18, 2009 5:46 pm

Em yêu! hôm qua en hỏi anh rằng anh đối xử với em tốt chừng nào. Nhất thời anh không nghĩ ra gì cả nhưng qua một đêm suy nghĩ, cuối cùng anh cũng đã nghĩ ra mấy điều anh đối tốt với em:

1. Trước khi quen em anh lãnh học bổng, sau khi quen em học bổng của anh em lãnh.

2. Có một quả táo, em ăn. Có hai quả táo, em ăn quả to.

3. Đi chơi, anh tiêu tiền. Khi về kí túc xá anh chỉ toàn ăn mì tôm.

4. Lúc em giận anh phải làm thùng rác cho em đổ nỗi bực dọc. Lúc anh bực tức thì anh phải làm thùng rác cho chính mình.

5. Có lần em hỏi anh nếu em yêu người khác thì anh làm thế nào, anh trả lời rằng anh sẽ cho thằng đó một trận. Anh hỏi lại em nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em trả lời em sẽ giết anh ngay.

6. Anh mua tặng em một cái áo 60.000, anh nói dối chỉ có 40.000. Em mua tặng anh một cái đồng hồ 100.000, em nói dối là 500.000.

7. Lần em ốm, anh gầy mát 2 kg. Lúc anh ốm, em tăng lên 2kg.

8. Anh không chê em thấp, nhưng em kại chê anh cao.

9. Lần đó đi xem rock ngoài trời, em cỡi lên vai anh rất thích thú, gào thét cả buổi. Còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ.

10. Con chó cảnh nhà anh đẻ, anh chọn con đẹp nhất mang đến cho em. Em lại tặng anh con cá vàng em nuôi gần chết, hại anh chăm sóc thêm hai ngày nữa rồi đem chôn nó.

CÒN TIẾP

[color=darkred][b]KHI YÊU EM[/b][/color]
Trang 1 trong tổng số 1 trang