THPT Lê Hồng Phong-Hưng Nguyên- Nghệ An
HOT! MOI! DE NGHI XEM NGAY NHA MOI NGUOIhttp://lhpnghean.hnsv.com
HOT! MOI! DE NGHI XEM NGAY NHA MOI NGUOIhttp://lhpnghean.hnsv.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chínhket qua hoc tap cua anh chi em lop ta hoc ki dau tien o dai hoc EmptyTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ket qua hoc tap cua anh chi em lop ta hoc ki dau tien o dai hoc

Go down 
Tác giảThông điệp
philip var der duy
hoc sinh
hoc sinh
philip var der duy

Điểm Lhp : 599
Số vote : 4

ket qua hoc tap cua anh chi em lop ta hoc ki dau tien o dai hoc Empty
Bài gửiTiêu đề: ket qua hoc tap cua anh chi em lop ta hoc ki dau tien o dai hoc   ket qua hoc tap cua anh chi em lop ta hoc ki dau tien o dai hoc I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 5:11 pm

Cao nhat la chi Nguyen thi Van(dh ngoai thuong)hinh nhu la 3.6(theo thang 4) tiep den la anh Bui Quang Dat(dh Bach Khoa) 3.4.con cac anh em khac la tu 2.o den 3.0.dac biet la anh Pham Van Duy(hv tai chinh) voi su no luc het minh ko ke ngay dem ren luyen anh da dat duoc level 70 o bo mon fifa online Razz va trinh de che thi khoang 12 phut la kick.De dat dc nhung thanh tich tren anh da duoc su giup do cua cac anh Vo Dinh Nhat,Le Van Chien,Nguyen The Hao,Le Nam Giang,....va nhieu nguoi nua.Sang nam de thuan loi cho viec ren luyen hoc vien da quyet dinh gui anh ve dia phuong de co them dieu kien luyen tap de dc nhu anh hao

ket qua hoc tap cua anh chi em lop ta hoc ki dau tien o dai hoc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cai nay xem ko cuoi ko lay tien nha!!!
» cach tan gai 100% do-ko do ko lay tien
» Sinh nhật của thành viên đầu tiên nào